● .::☻-‘๑’-(¯`•♥Thế Giới của lủ quỷ 11cba4♥ •´¯)-‘๑’-☻::.●
THẾ GIỚI CŨA LŨ QUỸ
x-------------------------------------------------------------------x
[Hot] - tổng hợp các gốc quay M4A1-Gold & có ảnh minh họa ^^! 0.4233242_1_1Số Chủ đề: 205 [Hot] - tổng hợp các gốc quay M4A1-Gold & có ảnh minh họa ^^! 0.4233242_1_1Số Bài gởi: 576
[Hot] - tổng hợp các gốc quay M4A1-Gold & có ảnh minh họa ^^! 0.4233242_1_1Thành viên: 73 [Hot] - tổng hợp các gốc quay M4A1-Gold & có ảnh minh họa ^^! 0.4233242_1_1forum được tạo: 8-2009
[Hot] - tổng hợp các gốc quay M4A1-Gold & có ảnh minh họa ^^! 0.4233242_1_1Woa ! bạn https://11cba4.forumvi.com/u74 là mem mới nhất nha!
THẾ GIỚI CŨA LŨ QUỸ
[Hot] - tổng hợp các gốc quay M4A1-Gold & có ảnh minh họa ^^! 0.4233242_1_1Số Chủ đề: 205 [Hot] - tổng hợp các gốc quay M4A1-Gold & có ảnh minh họa ^^! 0.4233242_1_1Số Bài gởi: 576
[Hot] - tổng hợp các gốc quay M4A1-Gold & có ảnh minh họa ^^! 0.4233242_1_1Thành viên: 73 [Hot] - tổng hợp các gốc quay M4A1-Gold & có ảnh minh họa ^^! 0.4233242_1_1forum được tạo: 8-2009
[Hot] - tổng hợp các gốc quay M4A1-Gold & có ảnh minh họa ^^! 0.4233242_1_1Woa ! bạn https://11cba4.forumvi.com/u74 là mem mới nhất nha!
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhTrang Chính  [Hot] - tổng hợp các gốc quay M4A1-Gold & có ảnh minh họa ^^! Empty  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng Nhập  
[Hot] - tổng hợp các gốc quay M4A1-Gold & có ảnh minh họa ^^! 0.4233242_1_1CHÀO MỪNG[Hot] - tổng hợp các gốc quay M4A1-Gold & có ảnh minh họa ^^! 0.4233242_1_1BẠN ĐÃ GHÉ THĂM CỘNG ĐỒNG GAME VIỆT[Hot] - tổng hợp các gốc quay M4A1-Gold & có ảnh minh họa ^^! 0.4233242_1_1HTTP://ÇBA4.US.TO [Hot] - tổng hợp các gốc quay M4A1-Gold & có ảnh minh họa ^^! 0.4233242_1_1CHÚC BẠN VUI VẼ[Hot] - tổng hợp các gốc quay M4A1-Gold & có ảnh minh họa ^^! 0.4233242_1_1THẾ GIỚI CŨA LŨ QUỸ[Hot] - tổng hợp các gốc quay M4A1-Gold & có ảnh minh họa ^^! 0.4233242_1_1

Share | 
[Hot] - tổng hợp các gốc quay M4A1-Gold & có ảnh minh họa ^^!Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down
[Hot] - tổng hợp các gốc quay M4A1-Gold & có ảnh minh họa ^^! Empty28/8/2010, 10:11
[Hot] - tổng hợp các gốc quay M4A1-Gold & có ảnh minh họa ^^! Bgavatar_06
[Hot] - tổng hợp các gốc quay M4A1-Gold & có ảnh minh họa ^^! Bgavatar_01[Hot] - tổng hợp các gốc quay M4A1-Gold & có ảnh minh họa ^^! Bgavatar_02_news[Hot] - tổng hợp các gốc quay M4A1-Gold & có ảnh minh họa ^^! Bgavatar_03
[Hot] - tổng hợp các gốc quay M4A1-Gold & có ảnh minh họa ^^! Bgavatar_04_newkusock[Hot] - tổng hợp các gốc quay M4A1-Gold & có ảnh minh họa ^^! Bgavatar_06_news
[Hot] - tổng hợp các gốc quay M4A1-Gold & có ảnh minh họa ^^! Bgavatar_07[Hot] - tổng hợp các gốc quay M4A1-Gold & có ảnh minh họa ^^! Bgavatar_08_news[Hot] - tổng hợp các gốc quay M4A1-Gold & có ảnh minh họa ^^! Bgavatar_09

Thành viên PC

kusock

»~¶v¶EmBeR~»
»~¶v¶EmBeR~»
Danh tiếng : 0
Birthday : 14/12/1992
gia nhập : 26/08/2010
tui~ : 31
VNĐ VNĐ : 22000
Đồ khủngĐi mua sắm

[Hot] - tổng hợp các gốc quay M4A1-Gold & có ảnh minh họa ^^! Vide
Bài gửi[Hot] - tổng hợp các gốc quay M4A1-Gold & có ảnh minh họa ^^! 613533 Tiêu đề: [Hot] - tổng hợp các gốc quay M4A1-Gold & có ảnh minh họa ^^!

Post by : macarong579

Cái lý thuyết chu kỳ tớ không nói nữa,tại vì nhiều ông cứ Pm hỏi góc quay nên share tạm các góc quay của M4A1 G cho nhá [Bạn phải đăng ký mới nhìn thấy link. ]

Theo mình : Qcmm đúng là cũng có góc quay , chỉ có điều mỗi lần bạn ấn vào mở báu vật thì góc chứa báu vật sẽ rơi random vào các vị trí khác nhau ( tuy các báu vật mà góc chứa báu vật nhiều hay ít )- post cái này có lẽ hơi mâu thuẫn chu kỳ báu vật -Nhung tôi khuyên tốt nhất các bạn nên kết hợp cả 2 phương pháp [Bạn phải đăng ký mới nhìn thấy link. ]

Tuỳ vào SLL quả cầu mm bạn có ( khuyến cáo nên mua 30 lần cho M4A1-G, vì mình đều mua 30 quả )

Quả đầu tiên tống ngay góc 0 ( nháy chuột thả luôn )- quả tiếp theo nhích thêm 1 tý ( góc 5) , bạn căn làm sao 10 quả đầu quét hết 100 độ là ổn , bởi vì góc chứa báu vật nằm rải rác trên toàn miền xác định mà [Bạn phải đăng ký mới nhìn thấy link. ]

Khi 10 quả đầu xịt thì hãy làm như sau , coi số 50 là biên giới , cứ quay 1 quả trên số 50 thì lại quay 1 quả dưới số 50 :
hãy xem thành quả ở góc 47[Bạn phải đăng ký mới nhìn thấy link. ]:
wWw.HaGiangVui.Org Nhấn vào đây để xem ảnh rõ hơn

Tiếp tục quay phía dưới 50-rồi lại trên 50-rồi dưới 50 thì nó sẽ ra thế này [Bạn phải đăng ký mới nhìn thấy link. ] :

Tiếp tục quay như vầy , nó nó lại ra nữa mới điên chứ [Bạn phải đăng ký mới nhìn thấy link. ]

(Cách trên chỉ áp dụng khi rất nhiều người quay - hôm mới update chẳng hạn , con BT khi quay ra đừng quay ngay, ngồi chờ tiếp

Một số góc khác M4 khi áp dụng cánh trên :[Bạn phải đăng ký mới nhìn thấy link. ]

M4A1 sẽ sáng loáng trong kho đồ của bạn nhìn mà chán [Bạn phải đăng ký mới nhìn thấy link. ]

Nói tóm lai , khu vực nhạy cảm của M4A1 G là :[Bạn phải đăng ký mới nhìn thấy link. ]

Chú ý: Nói chung tớ không phủ nhận qcmm là may mắn là chính , nhưng bạn hãy áp dụng cách của mình đi, đơn giản đó là kinh nghiệm đúc kết sau rất nhiều lần quay báu vật ( cỡ 1300 quả rồi ), mỗi lần ra báu vật mình đều chú ý làm sao nó ra đc! Yếu tố mm là rất quan trọng , mình chỉ muốn giúp a e lam sao tốn ít máu nhất là ổn [Bạn phải đăng ký mới nhìn thấy link. ] .
mong sao Cf mãi tồn tại để gamer tìm đc niềm vui riêng của mình ,VTC hãy cứu lấy con cưng của mình ,nếu không nghề quay hộ qcmm của mình thất nghiệp mất [Bạn phải đăng ký mới nhìn thấy link. ]
chào tạm biệt ( đi tắm cái )
[Bạn phải đăng ký mới nhìn thấy link. ][Bạn phải đăng ký mới nhìn thấy link. ]

Các bạn hãy nhấn nút thanks để tạ lời cảm ơn đi nhé

chú ý * :
ai muốn quay hộ M4A1-Gold thì nhấn nút thanks rồi nạp vào mua 10 quả QCMM , đừng để lại vcoin , mắc công mất rồi các bạn nói mình lừa tình ^^! , ai muốn quay hộ thì cứ để yahoo nhé ( nếu các bạn không biết quay )

«~coppy đường link này gửi đến bạn bè để ũng hộ diễn đàn~»
http://cba4.us.to/t229-topic

[Hot] - tổng hợp các gốc quay M4A1-Gold & có ảnh minh họa ^^!

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 1 trang
Trả lời và bình luận cho bài viết này
* Viết tiếng Việt có dấu, là tôn trọng người đọc.
* Chia sẻ bài sưu tầm có ghi rõ nguồn, là tôn trọng người viết.
* Thực hiện những điều trên, là tôn trọng chính mình.
-Nếu chèn smilies có vấn đề thì bấm A/a trên phải khung viết bài