● .::☻-‘๑’-(¯`•♥Thế Giới của lủ quỷ 11cba4♥ •´¯)-‘๑’-☻::.●
THẾ GIỚI CŨA LŨ QUỸ
x-------------------------------------------------------------------x
Send Hack Speed Max Không Bị Văng Ra Cho Anh Em Xài 0.4233242_1_1Số Chủ đề: 205 Send Hack Speed Max Không Bị Văng Ra Cho Anh Em Xài 0.4233242_1_1Số Bài gởi: 576
Send Hack Speed Max Không Bị Văng Ra Cho Anh Em Xài 0.4233242_1_1Thành viên: 73 Send Hack Speed Max Không Bị Văng Ra Cho Anh Em Xài 0.4233242_1_1forum được tạo: 8-2009
Send Hack Speed Max Không Bị Văng Ra Cho Anh Em Xài 0.4233242_1_1Woa ! bạn https://11cba4.forumvi.com/u74 là mem mới nhất nha!
THẾ GIỚI CŨA LŨ QUỸ
Send Hack Speed Max Không Bị Văng Ra Cho Anh Em Xài 0.4233242_1_1Số Chủ đề: 205 Send Hack Speed Max Không Bị Văng Ra Cho Anh Em Xài 0.4233242_1_1Số Bài gởi: 576
Send Hack Speed Max Không Bị Văng Ra Cho Anh Em Xài 0.4233242_1_1Thành viên: 73 Send Hack Speed Max Không Bị Văng Ra Cho Anh Em Xài 0.4233242_1_1forum được tạo: 8-2009
Send Hack Speed Max Không Bị Văng Ra Cho Anh Em Xài 0.4233242_1_1Woa ! bạn https://11cba4.forumvi.com/u74 là mem mới nhất nha!
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhTrang Chính  Send Hack Speed Max Không Bị Văng Ra Cho Anh Em Xài Empty  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng Nhập  
Send Hack Speed Max Không Bị Văng Ra Cho Anh Em Xài 0.4233242_1_1CHÀO MỪNGSend Hack Speed Max Không Bị Văng Ra Cho Anh Em Xài 0.4233242_1_1BẠN ĐÃ GHÉ THĂM CỘNG ĐỒNG GAME VIỆTSend Hack Speed Max Không Bị Văng Ra Cho Anh Em Xài 0.4233242_1_1HTTP://ÇBA4.US.TO Send Hack Speed Max Không Bị Văng Ra Cho Anh Em Xài 0.4233242_1_1CHÚC BẠN VUI VẼSend Hack Speed Max Không Bị Văng Ra Cho Anh Em Xài 0.4233242_1_1THẾ GIỚI CŨA LŨ QUỸSend Hack Speed Max Không Bị Văng Ra Cho Anh Em Xài 0.4233242_1_1

Share | 
Send Hack Speed Max Không Bị Văng Ra Cho Anh Em XàiXem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down
Send Hack Speed Max Không Bị Văng Ra Cho Anh Em Xài Empty28/8/2010, 09:58
Send Hack Speed Max Không Bị Văng Ra Cho Anh Em Xài Bgavatar_06
Send Hack Speed Max Không Bị Văng Ra Cho Anh Em Xài Bgavatar_01Send Hack Speed Max Không Bị Văng Ra Cho Anh Em Xài Bgavatar_02_newsSend Hack Speed Max Không Bị Văng Ra Cho Anh Em Xài Bgavatar_03
Send Hack Speed Max Không Bị Văng Ra Cho Anh Em Xài Bgavatar_04_newkusockSend Hack Speed Max Không Bị Văng Ra Cho Anh Em Xài Bgavatar_06_news
Send Hack Speed Max Không Bị Văng Ra Cho Anh Em Xài Bgavatar_07Send Hack Speed Max Không Bị Văng Ra Cho Anh Em Xài Bgavatar_08_newsSend Hack Speed Max Không Bị Văng Ra Cho Anh Em Xài Bgavatar_09

Thành viên PC

kusock

»~¶v¶EmBeR~»
»~¶v¶EmBeR~»
Danh tiếng : 0
Birthday : 14/12/1992
gia nhập : 26/08/2010
tui~ : 31
VNĐ VNĐ : 22000
Đồ khủngĐi mua sắm

Send Hack Speed Max Không Bị Văng Ra Cho Anh Em Xài Vide
Bài gửiSend Hack Speed Max Không Bị Văng Ra Cho Anh Em Xài 613533 Tiêu đề: Send Hack Speed Max Không Bị Văng Ra Cho Anh Em Xài

Mình sẽ send cho các bạn cách hack speed max lun mà không Văng Ra. Nếu ai hack đc thì thanks cho mình cái. Sau đây là cách hack và link download cho các bạn.
Hướng dẫn sữ dụng trước khi dùng
+ Các bạn dowload chuơng trình này về máy
[Bạn phải đăng ký mới nhìn thấy link. ] (bảo đảm ko virus gì cã )
đây là hình :
wWw.HaGiangVui.Org Nhấn vào đây để xem ảnh rõ hơn

+ Khi download về các bạn chạy setup nó cứ việc tới và tới, skip và ok
khi chạy xong ra chuơng trình đễ đó rồi vào "CrossFire" rồi chọn CrossFire.Dat trên hàng chữ Process cạnh chữ edit vs help rồi chỉnh lại 6.0 thành 8.0 rồi aplly nếy đễ 1.0 thì sữa thành 3.0 thôi nhá ! Xong thì vào mà tận hưỡng nào ..
kakaka chém zombie như one hit vậy
Lưu ý : các bạn phãi dùng phần mềm gì đó đễ qua mặt X-trap nên các bạn có thể download thêm hack của anh Hoàn hoặc anh Trọng là Nhóc.Piano áh. Nếu có thể thì bạn có thể vào sever-Kênh-Phòng rồi hã ra bật Cheat lên nếu ko X-trap gặp đó.
bypass hack speed của mtnhocsock đây
[Bạn phải đăng ký mới nhìn thấy link. ]
Video hướng dẫn hack speed:

[Bạn phải đăng ký mới nhìn thấy link. ]

Link download hack của anh Nhóc.Piano :[Bạn phải đăng ký mới nhìn thấy link. ]
hotkey
Num 8: Bật nhảy cao max
Num9: tắt nhảy cao max
F5: Liên thanh súng ngắm
F5: Tắt liên thanh súng ngắm
F6: CHém nhanh,liên thanh súng máy
F6: Tắt
F7: ĐI xuyên tường
F4: Tắt đi xuyên tường
kaka lấy hack của anh Nhóc.Piano lun

«~coppy đường link này gửi đến bạn bè để ũng hộ diễn đàn~»
http://cba4.us.to/t214-topic

Send Hack Speed Max Không Bị Văng Ra Cho Anh Em Xài

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 1 trang
Trả lời và bình luận cho bài viết này
* Viết tiếng Việt có dấu, là tôn trọng người đọc.
* Chia sẻ bài sưu tầm có ghi rõ nguồn, là tôn trọng người viết.
* Thực hiện những điều trên, là tôn trọng chính mình.
-Nếu chèn smilies có vấn đề thì bấm A/a trên phải khung viết bài